ఆన్లైన్ టర్బిడిటీ మీటర్r టి4070
సాధారణ ఉపయోగం:
ఆన్లైన్ టర్బిడిటీ మీటర్ అనేది ఒక ఆన్లైన్ విశ్లేషణాత్మక పరికరంనీటిపారుదల వ్యవస్థలు, మునిసిపల్ పైప్లైన్ నెట్వర్క్, పారిశ్రామిక ప్రక్రియ నీటి నాణ్యత పర్యవేక్షణ, ప్రసరించే శీతలీకరణ నీరు, యాక్టివేటెడ్ కార్బన్ ఫిల్టర్ ఎఫ్లూయెంట్, మెంబ్రేన్ ఫిల్ట్రేషన్ ఎఫ్లూయెంట్ మొదలైన వాటి నుండి వచ్చే నీటిలోని మలినాన్ని కొలవడానికి రూపొందించిన పరికరం, ముఖ్యంగాపురపాలక మురుగునీరు లేదా పారిశ్రామిక వ్యర్థ జలాల శుద్ధి.
యాక్టివేటెడ్ స్లడ్జ్ మరియు మొత్తం జీవసంబంధమైన చికిత్స ప్రక్రియను మూల్యాంకనం చేసినా, ఆ తర్వాత విడుదలయ్యే మురుగునీటిని విశ్లేషించినాశుద్ధి ప్రక్రియ కోసం, లేదా వివిధ దశలలో బురద సాంద్రతను గుర్తించడానికి, బురద సాంద్రత మీటర్ ఉపయోగపడుతుంది.నిరంతర మరియు ఖచ్చితమైన కొలత ఫలితాలు.
మెయిన్స్ సరఫరా:
85~265VAC±10%, 50±1Hz, విద్యుత్ వినియోగం≤3W 9~36VDC, విద్యుత్ వినియోగం: ≤3W
కొలత పరిధి:
మలినం: 0~9999NTU
లక్షణాలు:
1.పెద్ద డిస్ప్లే, ప్రామాణిక 485కమ్యూనికేషన్, ఆన్లైన్ మరియు ఆఫ్లైన్ అలారంతో, 98*98*130mm మీటర్ సైజు, 92.5*92.5mm హోల్ సైజు, 3.0 అంగుళాల పెద్ద స్క్రీన్ డిస్ప్లే.
2. మా అన్ని నీటి నాణ్యత మీటర్లకు అనుకూలమైన, MLSS/SS, ఉష్ణోగ్రత డేటా మరియు కర్వ్ల నిజ-సమయ ఆన్లైన్ రికార్డింగ్.
కంపెనీ.
3. 0-20NTU, 0-400NTU, 0-4000NTU, వివిధ రకాల కొలతలు
వివిధ పని పరిస్థితులకు అనువైన శ్రేణులు అందుబాటులో ఉన్నాయి, కొలత ఖచ్చితత్వం కొలవబడిన విలువలో ±5% కంటే తక్కువగా ఉంటుంది.
4. పవర్ బోర్డ్ యొక్క కొత్త చోక్ ఇండక్టెన్స్ విద్యుదయస్కాంత జోక్యం ప్రభావాన్ని సమర్థవంతంగా తగ్గిస్తుంది, మరియు డేటా మరింత స్థిరంగా ఉంటుంది.
5. మొత్తం యంత్రం యొక్క రూపకల్పన జలనిరోధకమైనది మరియు
ధూళి నిరోధకమైనది, మరియు కఠినమైన వాతావరణంలో సేవా జీవితాన్ని పొడిగించడానికి కనెక్షన్ టెర్మినల్ వెనుక కవర్ జోడించబడింది.
6. ప్యానెల్/గోడ/పైపు సంస్థాపన, వివిధ పారిశ్రామిక సైట్ సంస్థాపన అవసరాలను తీర్చడానికి మూడు ఎంపికలు అందుబాటులో ఉన్నాయి.
సాంకేతిక వివరాలుషన్స్:
| కొలత పరిధి | 0~9999NTU |
| కొలత యూనిట్ | ఎన్టీయూ |
| తీర్మానం | 0.001NTU |
| ప్రాథమిక లోపం | ±1%FS |
| ఉష్ణోగ్రత | 0~50℃ |
| ఉష్ణోగ్రత రిజల్యూషన్ | 0.1℃ |
| ఉష్ణోగ్రత ప్రాథమిక లోపం | ±0.3℃ |
| ప్రస్తుత అవుట్పుట్లు | రెండు 4~20mA, 20~4mA, 0~20mA |
| సిగ్నల్ అవుట్పుట్ | RS485 MODBUS RTU |
| ఇతర విధులు | డేటా రికార్డ్ & కర్వ్ డిస్ప్లే |
| మూడు రిలే నియంత్రణ కాంటాక్ట్లు | 5A 250VAC, 5A 30VDC |
| ఐచ్ఛిక విద్యుత్ సరఫరా | 85~265VAC, 9~36VDC, విద్యుత్ వినియోగం ≤3W |
| పని పరిస్థితులు | భూ అయస్కాంత క్షేత్రం తప్ప చుట్టుపక్కల బలమైన అయస్కాంత క్షేత్ర జోక్యం ఏదీ లేదు. |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -10~60℃ |
| సాపేక్ష తేమ | ≤90% |
| జలనిరోధక రేటింగ్ | IP65 |
| బరువు | 0.6 కిలోగ్రాములు |
| కొలతలు | 98×98×130మి.మీ |
| సంస్థాపన ప్రారంభ పరిమాణం | 92.5×92.5మి.మీ |
| సంస్థాపన పద్ధతులు | ప్యానెల్ & గోడకు అమర్చిన లేదా పైప్లైన్ |
CS7800D పరిచయం:
టర్బిడిటీ సెన్సార్ యొక్క సూత్రంఇది సంయుక్త పరారుణ శోషణ మరియు వికీర్ణ కాంతి పద్ధతిపై ఆధారపడి ఉంటుంది. ISO7027 పద్ధతిని ఉపయోగించి టర్బిడిటీ విలువను నిరంతరంగా మరియు కచ్చితంగా నిర్ధారించవచ్చు. ISO7027 ప్రకారం, స్లడ్జ్ గాఢత విలువను నిర్ధారించడానికి ఉపయోగించే పరారుణ ద్వివికీర్ణ కాంతి సాంకేతికత వర్ణభేదం ద్వారా ప్రభావితం కాదు. వినియోగ వాతావరణాన్ని బట్టి స్వీయ-శుభ్రపరిచే ఫంక్షన్ను ఎంచుకోవచ్చు. స్థిరమైన డేటా, విశ్వసనీయమైన పనితీరు; కచ్చితమైన డేటాను నిర్ధారించడానికి అంతర్నిర్మిత స్వీయ-నిర్ధారణ ఫంక్షన్; సులభమైన ఇన్స్టాలేషన్ మరియు క్రమాంకనం.
ఎలక్ట్రోడ్ బాడీ POMతో తయారు చేయబడింది, ఇది తుప్పు నిరోధకమైనది మరియు మరింత మన్నికైనది. సముద్రపు నీటి వెర్షన్కు టైటానియం పూత పూయవచ్చు, ఇది తీవ్రమైన తుప్పు పరిస్థితులలో కూడా బాగా పనిచేస్తుంది.
IP68 వాటర్ప్రూఫ్ డిజైన్, ఇన్పుట్ కొలత కోసం ఉపయోగించవచ్చు. టర్బిడిటీ/MLSS/SS, ఉష్ణోగ్రత డేటా మరియు కర్వ్ల రియల్-టైమ్ ఆన్లైన్ రికార్డింగ్, మా కంపెనీ యొక్క అన్ని నీటి నాణ్యత మీటర్లతో అనుకూలమైనది.
0.001-20.00NTU-200.00NTU-400NTUవివిధ పని పరిస్థితులకు అనువైన అనేక రకాల కొలత పరిధులు అందుబాటులో ఉన్నాయి, కొలత ఖచ్చితత్వం కొలవబడిన విలువలో ±5% కంటే తక్కువగా ఉంటుంది.
CS7800D ప్రధాన లక్షణాలు:
•ఈ ఉత్పత్తి ఒక ప్రసరణ టర్బిడిటీ డిజిటల్ సెన్సార్, ఇది నేరుగా RS485 సిగ్నల్ను అవుట్పుట్ చేయగలదు.
•అంతర్గత నిర్మాణం నీటి బుడగలను సమర్థవంతంగా తొలగించి, కొలత కచ్చితత్వాన్ని మరియు స్థిరత్వాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
•అవుట్లెట్ జాయింట్ మాడ్యూల్ను విడదీసినప్పుడు, ఆప్టికల్ పాత్ లెన్స్ మరియు ఫ్లో గ్రూవ్ యొక్క లోపలి గోడను శుభ్రపరచవచ్చు, మరియు నిర్వహణ మరింత సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది.
•సెన్సార్ యొక్క అంతర్గత అప్గ్రేడ్, అంతర్గత సర్క్యూట్ను తేమ మరియు ధూళి పేరుకుపోకుండా సమర్థవంతంగా నిరోధించి, దానికి నష్టం జరగకుండా నివారిస్తుంది.
•ప్రసారిత కాంతి స్థిరమైన, కంటికి కనిపించని, దాదాపు ఏకవర్ణ పరారుణ కాంతి మూలాన్ని ఉపయోగిస్తుంది. ఇది ద్రవంలోని వర్ణం మరియు బాహ్య దృశ్య కాంతి వల్ల సెన్సార్ కొలతకు కలిగే అంతరాయాన్ని నివారిస్తుంది. మరియు అంతర్నిర్మిత ప్రకాశ పరిహారం, కొలత కచ్చితత్వాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
•ఆప్టికల్ మార్గంలో అధిక కాంతి ప్రసరణ సామర్థ్యం గల క్వార్ట్జ్ గ్లాస్ లెన్స్ను ఉపయోగించడం వల్ల పరారుణ కాంతి తరంగాల ప్రసారం మరియు స్వీకరణ మరింత స్థిరంగా ఉంటాయి.
•విస్తృత శ్రేణి, స్థిరమైన కొలత, అధిక ఖచ్చితత్వం, మంచి పునరుత్పత్తి సామర్థ్యం.
•మీటర్ లేకుండా, మెషిన్ అడ్రస్ మరియు బాడ్ రేట్, ఆన్లైన్ కాలిబ్రేషన్, ఫ్యాక్టరీ సెట్టింగ్లను పునరుద్ధరించడం, RS485 అవుట్పుట్ సంబంధిత పరిధి, పరిధిని సవరించడం, అనుపాత గుణకం మరియు ఇంక్రిమెంటల్ కాంపెన్సేషన్ సెట్టింగ్ల ద్వారా సెన్సార్ను సాఫ్ట్వేర్ ద్వారా ఆన్లైన్లో సెట్ చేయవచ్చు.
CS7800D సాంకేతిక పారామితులు:
| మోడల్ నెం. | CS7800D |
| పవర్/అవుట్పుట్ | 9~36VDC/RS485 MODBUS RTU |
| కొలత పరిధి | 0.001-20.00NTU-200.00NTU-400NTU |
| కొలత విధానం | 90°IR వికీర్ణ కాంతి పద్ధతి |
| బరువు | 5.0 కిలోలు |
| గృహ నిర్మాణ సామగ్రి | POM+316 స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ |
| జలనిరోధక రేటింగ్ | IP68 |
| కొలత ఖచ్చితత్వం | ±5% లేదా 0.5NTU, వీటిలో ఏది ఎక్కువైతే అది |
| పీడన నిరోధకత | ≤0.3Mpa |
| ఉష్ణోగ్రతను కొలవడం | 0-45℃ |
| Cఅలిబ్రేషన్ | ప్రామాణిక ద్రవ క్రమాంకనం, నీటి నమూనా క్రమాంకనం |
| కొలతలు | 400×300×170మి.మీ |
| కేబుల్ పొడవు | ప్రామాణికం 10 మీ, 100 మీ వరకు పొడిగించవచ్చు |
| సంస్థాపన | గోడకు అమర్చడం; ఫిల్టర్ ట్యాంక్కు సరిపోలడం; |
| అప్లికేషన్ | సాధారణ అనువర్తనాలు, మునిసిపల్ పైప్లైన్ నెట్వర్క్; పారిశ్రామిక ప్రక్రియ నీటి నాణ్యత పర్యవేక్షణ, శీతలీకరణ నీటి ప్రసరణ, యాక్టివేటెడ్ కార్బన్ ఫిల్టర్ నుండి వెలువడే వ్యర్థ జలం, మెంబ్రేన్ ఫిల్ట్రేషన్ నుండి వెలువడే వ్యర్థ జలం, మొదలైనవి. |












