ఆన్లైన్ ఆమ్ల మరియు క్షార లవణ సాంద్రత మీటర్ T6036
ఆన్లైన్ ఆమ్ల మరియు క్షార లవణ సాంద్రత మీటర్ T6036
1. పెద్ద డిస్ప్లే, ప్రామాణిక 485 కమ్యూనికేషన్, ఆన్లైన్ మరియు ఆఫ్లైన్ అలారంతో, 144*144*118mm మీటర్ సైజు, 138*138mm హోల్ సైజు, 4.3 అంగుళాల పెద్ద స్క్రీన్ డిస్ప్లే.
2. డేటా కర్వ్ రికార్డింగ్ ఫంక్షన్ ఇన్స్టాల్ చేయబడింది, యంత్రం మాన్యువల్ మీటర్ రీడింగ్ను భర్తీ చేస్తుంది మరియు క్వెరీ పరిధిని ఇష్టానుసారంగా నిర్దేశించవచ్చు, తద్వారా డేటా ఇకపై నష్టపోదు.
3. దీనిని మా అధిక-నాణ్యత గల స్టెయిన్లెస్ స్టీల్, PBT క్వాడ్రుపోల్ వాహకత్వ ఎలక్ట్రోడ్తో జత చేయవచ్చు మరియు వివిధ పని పరిస్థితులలో మీ కొలత అవసరాలను తీర్చడానికి కొలత పరిధి NaOH: 0 - 16%; CaCL2: 0 - 22%; NaCL: 0 - 10%; HNO3: 0 - 10%; HCL: 0 - 10%; H2SO4: 0 - 10% లను కలిగి ఉంటుంది.
4. అంతర్నిర్మిత వాహకత్వం/నిరోధకత్వం/లవణీయత/మొత్తం కరిగిన ఘనపదార్థాల కొలత విధులు, బహుళ విధులతో కూడిన ఒకే యంత్రం, వివిధ కొలత ప్రమాణాల అవసరాలను తీరుస్తుంది.
5. యంత్రం మొత్తం డిజైన్ జలనిరోధక మరియు ధూళి నిరోధకమైనది, మరియు కఠినమైన వాతావరణంలో సేవా జీవితాన్ని పొడిగించడానికి కనెక్షన్ టెర్మినల్ వెనుక కవర్ జోడించబడింది.
6. ప్యానెల్/గోడ/పైపు సంస్థాపన, వివిధ పారిశ్రామిక సైట్ సంస్థాపన అవసరాలను తీర్చడానికి మూడు ఎంపికలు అందుబాటులో ఉన్నాయి.
విద్యుత్ కనెక్షన్ పరికరం మరియు సెన్సార్ మధ్య కనెక్షన్పవర్ సప్లై, అవుట్పుట్ సిగ్నల్, రిలే అలారం కాంటాక్ట్ మరియు సెన్సార్, పరికరం మధ్య కనెక్షన్ అన్నీ పరికరం లోపలే ఉంటాయి. స్థిర ఎలక్ట్రోడ్ కోసం లీడ్ వైర్ పొడవు సాధారణంగా 5-10 మీటర్లు ఉంటుంది, మరియు సెన్సార్పై ఉన్న సంబంధిత లేబుల్ లేదా రంగును అనుసరించి, వైర్ను పరికరం లోపల ఉన్న సంబంధిత టెర్మినల్లోకి చొప్పించి బిగించండి.
| హెచ్సిఎల్ | 0 ~ 10% |
| NaCl | 0 ~ 10% |
| NaOH | 0 ~ 16% |
| HNO3/H2SO4 | 0 ~ 10% |
| CaCL2 | 0 ~ 22% |
| ఉష్ణోగ్రత | -10~150℃ |
| తీర్మానం | ±0.3℃ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిహారం | ఆటోమేటిక్ లేదా మాన్యువల్ |
| ప్రస్తుత అవుట్పుట్ | 2 Rd 4~20mA |
| కమ్యూనికేషన్ అవుట్పుట్ | RS 485 మోడ్బస్ RTU |
| ఇతర ఫంక్షన్ | డేటా రికార్డింగ్, కర్వ్ డిస్ప్లే, డేటా అప్లోడింగ్ |
| రిలే నియంత్రణ కాంటాక్ట్ | 3 గ్రూపులు: 5A 240VAC, 5A 28VDC లేదా 120VAC |
| ఐచ్ఛిక విద్యుత్ సరఫరా | 85~265VAC, 9~36VDC, పవర్: ≤3W |
| పని వాతావరణం | చుట్టూ ఉన్న భూమి అయస్కాంత క్షేత్రంతో పాటు బలమైన అయస్కాంత క్షేత్ర జోక్యం |
| పర్యావరణ ఉష్ణోగ్రత | -10~60℃ |
| సాపేక్ష తేమ | 90% కంటే ఎక్కువ కాదు |
| రక్షణ గ్రేడ్ పరికరం బరువు | IP65 0.8 కిలోగ్రాములు |
| పరికర కొలతలు | 144*144*118మి.మీ |
| మౌంటింగ్ రంధ్రం కొలతలు | 138*138మి.మీ |
| సంస్థాపన | పొందుపరిచిన, గోడకు అమర్చిన, పైప్లైన్ |
CS3745 ఆమ్ల క్షార గాఢత సెన్సార్
| ఉత్పత్తి | వివరాలు | సంఖ్య |
| NTC10K | N1 | |
| NTC2.252K | N2 | |
| ఉష్ణోగ్రత సెన్సార్ | PT100 | P1 |
| ఉష్ణోగ్రత సెన్సార్ | PT1000 | P2 |
|
కేబుల్ పొడవు | 5m | m5 |
| 10మీ | m10 | |
| 15మీ | m15 | |
| 20మీ | m20 | |
| బోరింగ్ టిన్ | A1 | |
| కేబుల్ | Y ప్లగ్ | A2 |
| కేబుల్ కనెక్షన్ | సింగిల్ పిన్ | A3 |
| బిఎన్సి | a4 |
| మోడల్ నెం. | CS3745 |
| కొలత విధానం | ప్రసరణ రకం |
| ఎలక్ట్రోడ్ స్థిరాంకం | రెండు ధ్రువాలు, K=30 |
| గృహ నిర్మాణ సామగ్రి | పాలీసల్ఫోన్ (PSU)/గాజు + పిటి ప్లాటినం బ్లాక్ ప్లేటింగ్ |
| జలనిరోధక రేటింగ్ | IP68 |
|
కొలత పరిధి | NaOH: 0 - 16%; CaCL2: 0 - 22%; NaCl: 0 - 10%; HNO3: 0 - 10%; HCL: 0 - 10%; H2SO4: 0 - 10% |
| ఖచ్చితత్వం | ±1%FS |
| పీడన పరిధి | ≤0.3Mpa |
| ఉష్ణోగ్రత పరిహారం | NTC10K, PT100, PT1000 |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | 0℃-80℃ |
| క్రమాంకనం | ప్రామాణిక ద్రావణ క్రమాంకనం మరియు క్షేత్ర క్రమాంకనం |
| కనెక్షన్ పద్ధతులు | 2 కోర్ కేబుల్ |
| కేబుల్ పొడవు | ప్రామాణిక 10 మీటర్ల కేబుల్, పొడిగించవచ్చు |
| అప్లికేషన్ | సాధారణ అనువర్తనం, నది, సరస్సు, త్రాగునీరు, పర్యావరణం రక్షణ, మొదలైనవి |











