ఆన్లైన్ ఆమ్ల మరియు క్షార లవణ సాంద్రత మీటర్ T6038
ఆన్లైన్ ఆమ్ల మరియు క్షార లవణ సాంద్రత మీటర్ T6038
1. పెద్ద డిస్ప్లే, ప్రామాణిక 485 కమ్యూనికేషన్, ఆన్లైన్ మరియు ఆఫ్లైన్ అలారంతో, 144*144*118mm మీటర్ సైజు, 138*138mm హోల్ సైజు, 4.3 అంగుళాల పెద్ద స్క్రీన్ డిస్ప్లే.
2. డేటా కర్వ్ రికార్డింగ్ ఫంక్షన్ ఇన్స్టాల్ చేయబడింది, యంత్రం మాన్యువల్ మీటర్ రీడింగ్ను భర్తీ చేస్తుంది మరియు క్వెరీ పరిధిని ఇష్టానుసారంగా నిర్దేశించవచ్చు, తద్వారా డేటా ఇకపై నష్టపోదు.
3. దీనిని మా అధిక-నాణ్యత గల స్టెయిన్లెస్ స్టీల్, PBT క్వాడ్రుపోల్ వాహకత్వ ఎలక్ట్రోడ్తో జత చేయవచ్చు మరియు కొలత పరిధి 0.00us/cm-2000ms/cm; NaOH: 0 - 16%; CaCL2: 0 - 22%; NaCL: 0 - 10%; HCL: 0~18%, 22%~36% వరకు ఉంటుంది, ఇది వివిధ పని పరిస్థితులలో మీ కొలత అవసరాలను తీరుస్తుంది.
4. అంతర్నిర్మిత వాహకత్వం/నిరోధకత్వం/లవణీయత/మొత్తం కరిగిన ఘనపదార్థాల కొలత విధులు, బహుళ విధులతో కూడిన ఒకే యంత్రం, వివిధ కొలత ప్రమాణాల అవసరాలను తీరుస్తుంది.
5. యంత్రం మొత్తం డిజైన్ జలనిరోధక మరియు ధూళి నిరోధకమైనది, మరియు కఠినమైన వాతావరణంలో సేవా జీవితాన్ని పొడిగించడానికి కనెక్షన్ టెర్మినల్ వెనుక కవర్ జోడించబడింది.
6. ప్యానెల్/గోడ/పైపు సంస్థాపనకు, మూడు ఎంపికలు అందుబాటులో ఉన్నాయివివిధ పారిశ్రామిక సైట్ సంస్థాపన అవసరాలను తీర్చండి.
విద్యుత్ కనెక్షన్: పరికరం మరియు సెన్సార్ మధ్య కనెక్షన్: విద్యుత్ సరఫరా, అవుట్పుట్ సిగ్నల్, రిలే అలారం కాంటాక్ట్ మరియు సెన్సార్ మరియు పరికరం మధ్య కనెక్షన్ అన్నీ పరికరం లోపల ఉంటాయి. స్థిర ఎలక్ట్రోడ్ కోసం లీడ్ వైర్ పొడవు సాధారణంగా 5-10 మీటర్లు ఉంటుంది, మరియు సెన్సార్పై ఉన్న సంబంధిత లేబుల్ లేదా రంగును అనుసరించి, వైర్ను పరికరం లోపల ఉన్న సంబంధిత టెర్మినల్లోకి చొప్పించి బిగించండి.
| హెచ్సిఎల్ | 0 ~ 18% |
| హెచ్సిఎల్ | 22 ~ 36% |
| NaOH | 0 ~ 16% |
| NaCl | 0 ~ 10% |
| CaCL2 | 0 ~ 22% |
| ఉష్ణోగ్రత | -10~150℃ |
| తీర్మానం | ±0.3℃ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిహారం | ఆటోమేటిక్ లేదా మాన్యువల్ |
| ప్రస్తుత అవుట్పుట్ | 2 Rd 4~20mA |
| కమ్యూనికేషన్ అవుట్పుట్ | RS 485 మోడ్బస్ RTU |
| ఇతర ఫంక్షన్ | డేటా రికార్డింగ్, కర్వ్ డిస్ప్లే, డేటా అప్లోడింగ్ |
| రిలే నియంత్రణ కాంటాక్ట్ | 3 గ్రూపులు: 5A 240VAC, 5A 28VDC లేదా 120VAC |
| ఐచ్ఛిక విద్యుత్ సరఫరా | 85~265VAC, 9~36VDC, పవర్: ≤3W |
| పని వాతావరణం | చుట్టూ ఉన్న భూమి అయస్కాంత క్షేత్రంతో పాటు బలమైన అయస్కాంత క్షేత్ర జోక్యం |
| పర్యావరణ ఉష్ణోగ్రత | -10~60℃ |
| సాపేక్ష తేమ | 90% కంటే ఎక్కువ కాదు |
| రక్షణ గ్రేడ్ పరికరం బరువు | IP65 0.8 కిలోగ్రాములు |
| పరికర కొలతలు | 144*144*118మి.మీ |
| మౌంటింగ్ రంధ్రం కొలతలు | 138*138మి.మీ |
| సంస్థాపన | పొందుపరిచిన, గోడకు అమర్చిన, పైప్లైన్ |
CS3790 విద్యుదయస్కాంత వాహకత సెన్సార్
| ఉత్పత్తి | వివరాలు | సంఖ్య |
| ఉష్ణోగ్రత సెన్సార్ | PT1000 | N3 |
| కేబుల్ పొడవు | 10మీ | m10 |
| 15మీ | m15 | |
| 20మీ | m20 | |
| కేబుల్ కనెక్షన్ | బోరింగ్ టిన్ | A1 |
| Y స్ప్లిటర్ | A2 | |
| సింగిల్ పిన్ | A3 |
| మోడల్ నెం. | CS3790 |
| కొలత విధానం | విద్యుదయస్కాంత |
| గృహ నిర్మాణ సామగ్రి | పిఎఫ్ఏ |
| జలనిరోధకరేటింగ్ | IP68 |
| కొలతశ్రేణి | 0~2000mS/cm |
| ఖచ్చితత్వం | ±1%FS |
| ఒత్తిడి శ్రేణి | ≤1.6Mpa |
| ఉష్ణోగ్రతCపరిహారం | PT1000 |
| ఉష్ణోగ్రత శ్రేణి | -20℃-130℃ |
| క్రమాంకనం | ప్రామాణిక ద్రావణ క్రమాంకనం మరియు క్షేత్ర క్రమాంకనం |
| కనెక్షన్Mపద్ధతులు | 7 కోర్ కేబుల్ |
| కేబుల్Lపొడవు | ప్రామాణిక 10 మీటర్ల కేబుల్, పొడిగించవచ్చు |
| అప్లికేషన్ | సాధారణ అనువర్తనాలు, నది, సరస్సు, త్రాగునీరు, పర్యావరణ పరిరక్షణ, మొదలైనవి. |










