ఆన్లైన్ కండక్టివిటీ / రెసిస్టివిటీ / TDS / సెలైనిటీ మీటర్ T6530
వాహకత్వం: 0~500ms/cm;
నిరోధకత: 0~18.25MΩ/cm; TDS:0~250g/L;
లవణీయత: 0~700ppt;
అనుకూలీకరించదగిన కొలత పరిధి, ppm యూనిట్లో ప్రదర్శించబడుతుంది.
ఆన్లైన్ కండక్టివిటీ / రెసిస్టివిటీ / TDS / సెలైనిటీ మీటర్ T6530
కొలత విధానం
క్రమాంకన మోడ్
ట్రెండ్ చార్ట్
సెట్టింగ్ మోడ్
1. పెద్ద డిస్ప్లే, ప్రామాణిక 485 కమ్యూనికేషన్, ఆన్లైన్ మరియు ఆఫ్లైన్ అలారంతో, 235*185*120 మీటర్ల పరిమాణం, 7.0 అంగుళాల పెద్ద స్క్రీన్ డిస్ప్లే.
2. డేటా కర్వ్ రికార్డింగ్ ఫంక్షన్ ఇన్స్టాల్ చేయబడింది, యంత్రం మాన్యువల్ మీటర్ రీడింగ్ను భర్తీ చేస్తుంది మరియు క్వెరీ పరిధిని ఇష్టానుసారంగా నిర్దేశించవచ్చు, తద్వారా డేటా ఇకపై నష్టపోదు.
3. దీనిని మా అధిక నాణ్యత గల స్టెయిన్లెస్ స్టీల్, PBT క్వాడ్రుపోల్ వాహకత్వ ఎలక్ట్రోడ్తో జత చేయవచ్చు మరియు వివిధ పని పరిస్థితులలో మీ కొలత అవసరాలను తీర్చడానికి కొలత పరిధి 0.00us/cm-500ms/cm వరకు ఉంటుంది.
4. అంతర్నిర్మిత వాహకత్వం/నిరోధకత్వం/లవణీయత/మొత్తం కరిగిన ఘనపదార్థాల కొలత విధులు, బహుళ విధులతో కూడిన ఒకే యంత్రం, వివిధ కొలత ప్రమాణాల అవసరాలను తీరుస్తుంది.
5. యంత్రం మొత్తం డిజైన్ జలనిరోధక మరియు ధూళి నిరోధకమైనది, మరియు కఠినమైన వాతావరణంలో సేవా జీవితాన్ని పొడిగించడానికి కనెక్షన్ టెర్మినల్ వెనుక కవర్ జోడించబడింది.
6. ప్యానెల్/గోడ/పైపు సంస్థాపన, వివిధ పారిశ్రామిక సైట్ సంస్థాపన అవసరాలను తీర్చడానికి మూడు ఎంపికలు అందుబాటులో ఉన్నాయి.
ప్యానెల్ మౌంటింగ్ కోసం ఉద్దేశించిన సెలినోమీటర్ ముందు వైపు నుండి IP65 రేటింగ్ కలిగి ఉంటుంది.
వాల్ మౌంటింగ్ బాక్స్లోని సెలినోమీటర్ IP65 రేటింగ్ కలిగి ఉంది.
| వాహకత | 0~500mS/cm |
| తీర్మానం | 0.1us/cm;0.01ms/cm |
| అంతర్గత లోపం | ±0.5%FS |
| నిరోధకత | 0~18.25MΩ/cm |
| తీర్మానం | 0.01KΩ/cm;0.01MΩ/cm |
| టీడీఎస్ | 0~250 గ్రా/లీ |
| తీర్మానం | 0.01మి.గ్రా/లీ;0.01గ్రా/లీ |
| లవణీయత | 0~700ppt |
| తీర్మానం | 0.01ppm;0.01ppt |
| ఉష్ణోగ్రత | -10~150℃ |
| తీర్మానం | ±0.3℃ |
| ఉష్ణోగ్రత పరిహారం | ఆటోమేటిక్ లేదా మాన్యువల్ |
| ప్రస్తుత అవుట్పుట్ | 2 Rd 4~20mA |
| కమ్యూనికేషన్ అవుట్పుట్ | RS 485 మోడ్బస్ RTU |
| ఇతర ఫంక్షన్ | డేటా రికార్డింగ్, కర్వ్ డిస్ప్లే, డేటా అప్లోడింగ్ |
| రిలే నియంత్రణ కాంటాక్ట్ | 3 గ్రూపులు: 5A 250VAC, 5A 30VDC |
| ఐచ్ఛిక విద్యుత్ సరఫరా | 85~265VAC, 9~36VDC, పవర్: ≤3W |
| పని వాతావరణం | భూమి చుట్టూ ఉన్న అయస్కాంత క్షేత్రంతో పాటు బలమైనది ఏదీ లేదు అయస్కాంత క్షేత్ర వ్యతికరణం |
| పర్యావరణ ఉష్ణోగ్రత | -10~60℃ |
| సాపేక్ష తేమ | 90% కంటే ఎక్కువ కాదు |
| రక్షణ గ్రేడ్ | IP65 |
| పరికరం బరువు | 1.5 కిలోలు |
| పరికర కొలతలు | 235*185*120మి.మీ |
| సంస్థాపన | గోడకు అమర్చిన |










